Leave Your Message
9b7dfa2ff4b744439614fe9967df46acb6j

Ingantacciyar hanyar sadarwa ta jigilar kayayyaki ta Duniya

Mun kafa tsayayyen hanyar sadarwa ta jigilar kaya ta duniya don isarwa mai inganci. Ayyukan yanar gizo sun haɗa da kowane nau'in jigilar kaya kamar sabis na ƙofa zuwa ƙofa, jigilar iska, jigilar ruwa, jigilar jirgin ƙasa da kuma hanyar sufuri.

Manufar kawai ita ce isar da aminci, sauri da daidaito. Kuma mun yi alƙawarin zabar hanyar jigilar kaya mafi tsada don adana kuɗin mu biyu.

3b0b84504e30499787ee8cf9b18f51e20hg

Kofa-zuwa Door Express

Yawancin lokaci, muna jigilar samfurori ko takardu ta sabis na bayyana gida-gida ta kamfanoni kamar DHL, FeDEx, UPS, Aramex, da sauransu.

Wannan ita ce hanya mafi sauri ta jigilar kaya. Don haka, idan lokaci ne batun, sabis ɗin ya fi dacewa don amfani. Amma farashin sabis yawanci shine mafi girma. Don haka, yana da kyau a aika fakitin nauyi ko ƙarami.

Hakanan saboda saurin yana da sauri, sabis ɗin yana ƙunshe da babban aminci ga fakitin, ma.

Mun yi aiki tare da wakilan masu samar da sabis don jigilar kaya tare da farashi mai rahusa. Amma ga wasu yanayi, muna ba da haɗin kai tare da masu samar da kayayyaki kamar FeDex, DHL, da sauransu tunda muna da asusunsu.

u=3609350332,385244851&fm=253&fmt=auto&app=138&f=JPEGsj2

Jirgin Sama

Jirgin dakon iska yana da ɗan ruɗani. Ko da yake farashin ya fi arha fiye da sabis na bayyanawa, akwai iyaka don ci gaba da aiwatar da farashin sa.

Kamar yadda muka samu goguwa, don ci gaba da aikin farashin jigilar kaya, dole ne mu tabbatar da nauyin kunshin ya isa sosai (yawanci bai wuce 100kg ba) kuma girman tattarawa ya fi kyau. In ba haka ba, farashin na iya ma ya fi hidimar gida-gida.

Kuma ko da yake saurin jigilar iska yana da sauri, kuma, ma'aikacin dole ne ya ɗauki kunshin a filin jirgin sama. Wannan yana da ɗan rashin jin daɗi ga wasu abokan ciniki.

Don haka, sai dai idan ba a cikin gaggawa ba, ya kamata a yi amfani da jigilar iska a hankali sosai. Amma idan da gaske lamari ne, jigilar iska har yanzu zaɓi ne mai kyau.

Jirgin ruwan teku 1ob

Jirgin Ruwa

Don odar batch, jigilar kaya na teku ita ce hanyar jigilar kayayyaki mafi inganci.

Akwai LCL (kasa da nauyin kwantena) da FCL (cikakkiyar lodin kwantena) don jigilar jigilar kayayyaki na teku gwargwadon yawan kaya. Amma komai ta wace hanya ce ta tattara kaya, farashin yawanci yana da ƙasa saboda yawancin masu siyarwa suna raba jirgin ruwa iri ɗaya.

Don haka, wannan ita ce hanyar sufuri ta gama gari.

Koyaya, dukanmu ba za mu iya taimakawa wajen lura cewa yana ɗaukar lokaci mai tsawo kafin jirgin ya iso. A matsayinmu na gwaninta, yawanci yana ɗaukar kwanaki 25 ~ 45 don isa bisa ga ƙasar da aka nufa.

Don ɗaukar odar daga tashar jiragen ruwa, ana buƙatar B/L kullum. Mun tabbata za mu bayar da lokaci. Kuma ba matsala ba ne a gare mu mu aika sigar zahiri ta ainihin takardar ko zuwa sakin layi kamar yadda ake buƙata.

u=2709430012,1211799084&fm=253&fmt=auto&app=138&f=JPEGpbn

Jirgin kasa sufuri

Jirgin dakon iska yana da ɗan ruɗani. Ko da yake farashin ya fi arha fiye da sabis na bayyanawa, akwai iyaka don ci gaba da aiwatar da farashin sa.

Kamar yadda muka samu goguwa, don ci gaba da aikin farashin jigilar kaya, dole ne mu tabbatar da nauyin kunshin ya isa sosai (yawanci bai wuce 100kg ba) kuma girman tattarawa ya fi kyau. In ba haka ba, farashin na iya ma ya fi hidimar gida-gida.

Kuma ko da yake saurin jigilar iska yana da sauri, kuma, ma'aikacin dole ne ya ɗauki kunshin a filin jirgin sama. Wannan yana da ɗan rashin jin daɗi ga wasu abokan ciniki.

Don haka, sai dai idan ba a cikin gaggawa ba, ya kamata a yi amfani da jigilar iska a hankali sosai. Amma idan da gaske lamari ne, jigilar iska har yanzu zaɓi ne mai kyau.